บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) โดย คุณกฤษฏ์หิรัญ รวิภาสอัครยา ผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ และ คุณประจักษ์ ธนภูมิ ผู้ช่วยผู้จัดการ นิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ มอบเครื่องดื่ม และ ขนม สำหรับจุดตรวจช่วงเทศกาลปีใหม่ 2567 มอบให้กับ ปลัดอำเภอแปลงยาว เมื่อวันที่ 14 ธันวาคม 2566 ณ ที่ว่าการอำเภอแปลงยาว
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/01/g_dec_2.png)
ร่วมต้อนรับ คณะกรรมการพัฒนากิจการลูกเสือ และ เนตรนารี วิสามัญ ภาคตะวันออก และ กรุงเทพมหานครฯ เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตน้ำประปา
แผนกประปา บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) ร่วมต้อนรับ คณะกรรมการพัฒนากิจการลูกเสือ และ เนตรนารี วิสามัญ ภาคตะวันออก และ กรุงเทพมหานครฯ เข้าศึกษาดูงานกระบวนการผลิตน้ำประปา ณ โรงผลิตน้ำประปา นิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ เมื่อวันที่ 11 ธันวาคม 2566
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/01/g_dec_3.png)
ร่วมต้อนรับคณะกรรมการพัฒนากิจการลูกเสือ และ เนตรนารี วิสามัญภาคตะวันออก และ กรุงเทพมหานครฯ เข้าศึกษาดูงานกระบวนการบำบัดน้ำเสีย
แผนกบำบัดน้ำเสีย บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) ร่วมต้อนรับคณะกรรมการพัฒนากิจการลูกเสือ และ เนตรนารี วิสามัญภาคตะวันออก และ กรุงเทพมหานครฯ เข้าศึกษาดูงานกระบวนการบำบัดน้ำเสีย ณ โรงบำบัดน้ำเสีย นิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ เมื่อวันที่ 11 ธันวาคม 2566
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/01/g_nov_1.png)
มอบเงินสนับสนุนงานวันรวมใจ สู่กาชาด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน)โดย คุณกฤษฏ์หิรัญ รวิภาสอัครยา ผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ มอบเงินสนับสนุนงานวันรวมใจ สู่กาชาด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 รับมอบโดย นายวีกิจ มานะโรจน์กิจ นายอำเภอแปลงยาว เมื่อวันที่ 20 พฤศจิกายน 2566 ณ สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/01/g_nov_3.png)
มอบพัดลมสำหรับกิจกรรมล้วงไหพาโชค งานประเพณีลอยกระทง เทศบาลตำบลวังเย็น ประจำปี 2566
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) โดย คุณประจักษ์ ธนภูมิ ผู้ช่วยผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ มอบพัดลมสำหรับกิจกรรมล้วงไหพาโชค งานประเพณีลอยกระทง เทศบาลตำบลวังเย็น ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 ณ สำนักงานนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/01/g_nov_2.png)
มอบเงินสนับสนุนงานทอดกฐินสามัคคี ประจำปี 2566 วัดเนินไร่
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน)โดย คุณประจักษ์ ธนภูมิ ผู้ช่วยผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ มอบเงินสนับสนุนงานทอดกฐินสามัคคี ประจำปี 2566 วัดเนินไร่ มอบให้กับ พระครูสุจิตบุญญากร,,ดร. เจ้าอาวาสวัดเนินไร่ เจ้าคณะตำบล หัวสำโรง เมื่อวันที่ 9 พฤศจิกายน 2566 ณ วัดเนินไร่ ต.แปลงยาว อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา