บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) โดย นายวราวิช ปานเทศ ผู้ช่วยรองกรรมการผู้จัดการ (ปฏิบัติการ) / ผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ ร่วมงานประกาศเจตนารมณ์เข้าร่วมโครงการส่งเสริมการชดเชยคาร์บอนขององค์กร เพื่อมุ่งสู่ carbon neutrality เมื่อวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องทิวลิป โรงแรมรามาการ์เด้นส์ กรุงเทพฯ
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/03/gateway_2_3_24.png)
มอบเงินสนับสนุนงานสืบสานประเพณีขึ้นเขาเผาข้าวหลาม ประจำปี 2567
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน)โดย คุณประจักษ์ ธนภูมิ ที่ปรึกษา ฝ่ายปฏิบัติการ มอบเงินสนับสนุนงานสืบสานประเพณีขึ้นเขาเผาข้าวหลาม ประจำปี 2567 ครั้งที่ 21 ให้กับองค์การบริหารส่วนตำบล หัวสำโรง รับมอบโดย นายอมร สิทธิ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลหัวสำโรง เมื่อวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567
![](https://www.gatewaycity.net/wp-content/uploads/2024/03/gateway_3_3_24.png)
มอบเงินสนับสนุนงานสืบสานประเพณีขึ้นเขาเผาข้าวหลาม ประจำปี 2567 ครั้งที่ 21
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน)โดย คุณประจักษ์ ธนภูมิ ที่ปรึกษา ฝ่ายปฏิบัติการ มอบเงินสนับสนุนงานสืบสานประเพณีขึ้นเขาเผาข้าวหลาม ประจำปี 2567 ครั้งที่ 21 ให้กับพิพิธภัณฑ์พื้นบ้านหัวสำโรงรับมอบโดย ดร.ลักขณา ไชยฤทธิ์ ผอ.โรงเรียนวัดหัวสำโรง เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567